
Ciyar da Mutane da yawa

Ciyar da Mutane da yawa
Yana da mahimmanci a san cewa za ku iya samun nasarar shayar da tagwaye, 'yan uku da ƙari. Idan baku taɓa shayar da nono ba, kuna buƙatar tallafin/shawarwari na shayarwa, ko kuna ƙoƙarin sarrafa yawan ciyarwa a karon farko da fatan za a duba shafin mu na shayarwa don nemo sabis na tallafin shayarwa masu amfani.
Jarirai da yawa ana iya haifuwa da wuri, shayar da jariran da ba su kai ga haihuwa ba zai ba wa jariranku mafi kyawun farawa. Don neman ƙarin bayani game da yawan shayarwa don Allah ziyarci Twins Trust .
Tare da nau'i-nau'i za ku iya gano cewa akwai lokutan da jariran biyu ke shayarwa a lokaci guda, ɗaya a kowace nono. Wannan yana iya zama wani abu da kuke so ku yi don kiyaye jariran ku akan tsarin ciyarwa iri ɗaya. Matsayin ciyarwa daban-daban na iya taimakawa ciyarwar tandem, kamar ' Rugby Hold '.
Ciyar da fomula ta fi shayarwa tsada kuma ba ta da fa'idar sinadirai iri ɗaya. Koyaya, yana nufin cewa wasu mutane za su iya taimaka muku wajen ciyar da jariran ku.
Ana buƙatar a shirya kwalabe da sabo a kowane abinci, da fatan za a bi umarnin da ke kan kwandon madara a hankali lokacin sarrafa da shirya ciyarwar madara. Don ƙarin shawara kan dabarar ciyar da ƙima don Allah ziyarci Twins Trust .