
Abin da Muke Yi
Wanene mu
Mu rukuni ne na iyaye waɗanda suka ɗanɗana kulawar jarirai a ɗaya (ko fiye) na rukunin jarirai goma sha ɗaya a cikin hanyar sadarwa ta Gabas Midlands.
A koyaushe muna sha'awar samun sabon memba kuma muna son jin gogewa daga kowace rukunin jarirai goma sha ɗaya.
Iyaye ne ke jagorantar ƙungiyar amma duk tsarin gudanarwa yana cikin tsarin sadarwa.
Abin da muke yi
Ƙungiyoyin suna yin taro sau huɗu a shekara don tabbatar da cewa rukunin jarirai sun sami labari daga mahallin iyaye.
Manufarmu ita ce wakilcin iyaye da tallafawa aikin sabis na kula da jarirai a fadin Gabashin Midlands.
Za mu iya yin haka ta:
Samar da ra'ayoyin mutum da raba abubuwan da muka gani ko hangen nesa
Bitar takardu, jagorori da fastoci daga mahallin iyaye
Wakilin muryar iyaye a taron cibiyar sadarwa
Sharuɗɗa da Sharuɗɗa
Kasancewa memba na PAG na son rai ne kuma ba ku da wani hakki don ci gaba da kasancewa cikin ƙungiyar ko halartar tarurruka. Kuna iya haɗawa da yawa ko kaɗan gwargwadon yadda kuke jin daɗi da shi.