
Ƙungiyar Shawarar Iyaye


Ƙungiyar Shawarar Iyaye
Ƙungiyar Shawarar Iyaye
Ƙungiyar Shawarar Iyaye (PAG) tana haɗuwa sau huɗu a shekara, kwanakin taro na 2021/2022 sune;
24 ga Yuni, 2021, 11:00 na safe - 1:00 na rana
16 ga Satumba, 2021, 11:00 na safe - 1:00 na rana
27 ga Janairu, 2022, 11:00 na safe - 1:00 na rana
PAG ta ƙunshi mambobi kamar haka;
Lynsey Jones, Shugaban Iyaye, EMNODN (Arewa Hub) da Wakilin Iyaye, Nottingham
Nicola Hay, Wakilin Iyaye, Nottingham
Rebecca Bennett, Wakilin Iyaye, Nottingham
Amanda Pike, Wakilin Iyaye, Shugaban Lincoln & MVP, Lincolnshire
Jo Vickers, Wakilin Iyaye
Linda Hunn, Darakta/Jagora Nurse, EMNODN
Cara Hobby, Mataimakin Shugaban Nurse (FiCare & PPI), EMNODN
Haddie Borbely, Mai Gudanar da Kulawa, EMNODN
Za a mayarwa iyayen balaguron balaguro da fakin ajiye motoci. Duk da'awar ya kamata a gabatar da su akan a Fom ɗin Da'awar Iyaye/Mai Kulawa . Ana iya samun ƙarin bayani a cikin Manufar Shigar Mai amfani da Mai Kula da Kuɗi.